สุดท้ายโซโลก็...

กระทู้คำถาม
ฟันไคโดไม่เข้า ไหนใครบอกว่ารอชมตอนหน้า "มัน ฟัน เข้า แน่!!!"
ลูฟี่ต่อยหมัดเดียวไคโดเหวอจนทำให้นึกถึงหน้าคนที่เขาเหมือนจะเคยแพ้
แต่ลูฟี่ยังสูสีกับโซโลนะครับ ยังสูสีจริงจริ๊งงงง
ขนาดแท็คทีมกับคิลเลอร์แล้วนะ อ๋อ คิลเลอร์มันถ่วงมือเลยทำให้โซโลใช้เพลงดาบได้ไม่สุด อ๋อออออออออออออออ
แต่โซโลยังสูสีกับลูฟี่นะครับ สูสีจริงจริ๊งงงง
เอาจริงๆก็ไม่ได้แอนตี้โซโลนะ แต่รู้สึกว่ามันห่างชั้นกันน่ะนะ เมื่อก่อนที่มันพอสูสีเพราะโซโลดาบ ลูฟี่หมัด
แต่ตอนนี้ลูฟี่หมัด+ฮาคิสูงสุดทุกด้าน (ยกเว้นราชันย์)
โซโลดาบเอนมะ+ฮาคิสูงมีรึเปล่ายังไม่รู้ แต่ไม่มีถึงขั้นสูงสุดแน่ สังเกตก็ไม่มีถึงสูงสุดแน่
สูสี๊ สูสี
ใครพอจะมีเหตุผลที่ทำให้โซโลสูสีลูฟี่อีก บอกหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่