คือต้องการเปลี้ยนชื่อเจ้าของเบอร์เป็นของตน

คือตอนนี้ใช้ของเครื่องข่าย ais ครับ
แต่ไม่ใช่ชื่อตน ต้องการเปลี่ยนเป็นของตนเอง แต่ไม่สามารถติดต่อ หรือพบ เจ้าของเบอร์เดิมได้ครับ จึงอยากทราบว่าจะสามารถทำอย่างไรได้บ้าง ถ้าทำไม่ได้ อาจเปลี่ยนเบอร์ย้ายค่ายเลย เพราะต้องการเปลี้ยนโปรจากที่ใช้รายเดือน 299 เป็นรายเดือน 300 หรือ 350 แบบเติม ครับ ถ้าไม่ได้คงต้องจากลาครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่