ตามหารายการ BTS ค่ะ

กระทู้คำถาม
คือเราไปเจอคลิปหนี่งมา เป็นคลิปไฮไลท์สั้นๆ น่ารักดี เห็นเป็นคลิปที่บังทันขับรถกันน่ะค่ะ ไม่รู้ทำมิชชั่นหรืออะไร เห็นแยกกันเป็น3คัน แล้วเหมือนมีจังหวะที่ต้องหยิบอะไรซักอย่างแล้วพี่กิแกเอื้อมไม่ถึง น้องๆขำกันใหญ่ อันนั้นตลกมาก
ใครพอมีลิ้งค์หรือชื่อรายการและช่องทางการดูช่วยมาแชร์กันหน่อยนะคะ อยากดูมากเลยแต่หาไม่เจอ
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกๆคำตอบนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่