ทรูครับ ผมเหนื่อยเหลือเกินกับการติดต่อคอล เซ็นเตอร์ เพื่อแก้ไขปัญหา trueid

กระทู้สนทนา
วันนี้โทรไป 3-4 รอบ ณ ตอนนี่ก็ยังแก้ให้ไม่ได้

ไหนจะรอสายแต่ละรอบ ไม่ต่ำกว่า 20 นาที กว่าจะได้คุยกับรน

เจ้าหน้าที่จะโทรกลับก็ไม่โทร ต้องให้คอยโทรตามงานอยู่ตลอด

ไหนจะวางสายเอาดื้อๆ

ช่วยแก้ปัญหาให้ซักทีเถอะครับ ถือว่าผมขอร้อง

แสดงความคิดเห็น
Preview