จุดที่น้องเมย์พลาด คือไปเล่นตามเกมเขาใช่ไหมครับ (ผมดูไม่เป็น แต่ฟังจากที่น้องให้สัมภาษณ์ครับ)

เท่าที่ฟังจากการให้สัมภาษณ์ของน้อง สรุปได้ว่าน้องหลงไปเล่นตามเกมเขา เลยพัง
ส่วนตัวผมเองดูไม่ค่อยเป็นหรอกครับ เลยวิเคราะห์เองไม่ได้ ว่าที่แพ้เพราะอะไร
อ้อ....ถ้ามันเป็นอย่างที่น้องเมย์ว่า แล้วทำไมโค้ชเป้ถึงไม่เตือนน้องล่ะครับ ปล่อยได้ไง?
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
คำว่าเล่นไปตามเกมส์ของเขาคือเขามาเหนียว มาป้อง ทำให้เราบุกไม่ตาย ไม่ใช่ว่าโค้ชเป้ไม่เตือนค่ะ เพียงแต่เมย์มีปัญหาด้านอารมณ์และจิตใจมากๆ ถ้าสติไม่กลับก็จะเป็นแบบนี้แหละค่า แต่วันไหนใจมา ฝีมือพร้อม ชนะได้ทุกคนแน่นอน
แสดงความคิดเห็น
Preview