ชำระบิล Dtac ผ่ายแอพ ทรูมันนี วอลเล็ทไม่สำเร็จแต่ถูกหักยอดเงิน ทำยังไงได้บ้างครับ

กระทู้คำถาม
คือวันที่ 15/1/2564 ผมจ่ายเงินค่ามือถือของดีแทคผ่านทาง ทรูมันนีวอลเล็ท แต่รายการไม่สำเร็จเลยทำอีกครั้งปรากฎว่ารอบสองทำสำเร็จ แต่เงินผมโดนหักทั้งสองรอบครับ ทำยังไง หรือแจ้ง ทรูยังไงดี เพราะผมลองแจ้งผ่านทางแชทบอทก็บอกให้รอเจ้าหน้าที่ติดต่อ แต่ไม่มีเจ้าหน้าที่ติดต่อมาเลยครบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่