นกเขาไม่ขัน อ่อนไว ทำไงดี

สวัสดีก่อนอื่นขอท้าวความก่อนว่า เมื่อก่อนผมไม่เคยพบเจอกับปัญหานี้ครับ พึ่งมาเป็น 2-3 เดือนที่ผ่านมา ต่อจากนี้จะเล่าแบบละเอียดนะครับ

ผมอายุ 23 ปีครับก่อนหน้านี้ประมาณปีก่อน ก่อนที่แฟนของผมจะท้องและมีลูก คือก่อนหน้านั้นมีอะไรกับแฟนได้ยาวๆ 2-4 น้ำ ตลอดทุกครั้ง แต่พอแฟนท้องปุ๊บหลังจากนั้น ผมก็ห่างหายจากเรื่อง sex ไม่ได้มีอะไรกับใครเลยเต็มๆ 1 ปีไม่ได้ช่วยตัวเองด้วย แล้วหลังจากนั้นพอแฟนคลอดลูกได้สักพักก็มามีอะไรกันเหมือนก่อนตอนท้อง แต่ว่า ตัวผมนั้นไม่อึดเหมือนเดิมครับ พอผมเสร็จกิจปุ๊บ เจ้านกเขาของผมมันก็อ่อนไปเลยไม่ยอมแข็งตัวเลยทั้งที่ผมนั้นยังอารมณ์ค้างอยู่ ต้องรอประมาณ 30 นาทีมันถึงจะกลับมาขันอีกครั้ง
เลยอยากจะถามว่ามันเกี่ยวไหมครับว่าไม่ได้มี sex นานๆแล้วกลับมามีถึงเป็นแบบนี้

ทั้งนี้ยังมีเรื่องของน้ำหนักผมขึ้นเกือบ 10 โล มีเรื่องเครียดกว่าแต่ก่อน จะเกี่ยวไหมครับ กับเรื่องพวกนี้ที่ทำให้เจ้านกเขาของผมไม่แข็งแรงเหมือนเดิม

ใครเคยจากปัญหานี้อยากปรึกษาวิธีแก้ไขครับ

ปล.เบื้องต้นของแก้ไขด้วยการออกกำลังแล้ว ยังไม่ได้ลองควบคุมอาหาร
ผมกับแฟนมีอะไรกัน อาทิตย์ละ 3 ครั้งครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่