ขับรถก่อกวนแจ้งความได้ไหม

กระทู้คำถาม
ในหมู่บ้าน รถคันนี้ ขับลักษณะนี้มาสามวันแล้วค่ะ (วันแรกถ่ายไม่ทัน) พอมาถึงแถวๆหน้าบ้าน จะขับแบบช้าๆ เร่งเครื่องเสียงดังๆ 
วันแรกมาตะโกนหน้าบ้านบอกว่าก็ขับช้าๆให้แล้วไง
ถามคนที่บ้านคือไม่มีใครเคยเห็นรถคันนี้เลย เลยไมาทราบว่าเขาเป็นอะไร
เมื่อวานประมาณ 6 โมง เห็นขับผ่าน ถ่ายวีดีโอไม่ทันมีแต่รูปค่ะ

ตกกลางคืนมาอีก ลักษณะแบบนี้เลย

วันนี้ก็ขับมาอีกค่ะ ดูรู้เลยว่าตั้งใจมาทำให้เสียงดัง

แบบนี้เราจะแจ้งความได้ไหมคะ หรือว่าจัดการยังไงได้บ้าง ดูเขาโรคจิตอะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่