เติมเน็ตไม่ได้ แต่โดนหักเงิน200บาท???

ผมผู้ใช้เครือข่าย True จะทำการเติมแพ็คเกจเสริมที่ใช้อยู่ประจำ *ทุกครั้งที่เน็ตหมด ระบบจะต่อให้อัตโนมัติ แต่ครั้งนี้ผมไม่ได้เติมเงินไว้ในซิม ระบบเลยไม่ได้ทำการต่อแพ็คเกจเสริมให้ โดยอัตโนมัติ ดั้งนั้นผมเลยเติมเงิน200บาท แล้วมากดรหัสที่ทาง True MoveH ส่งมาทางข้อความ (คือรหัสต่อแพ็คเกจเสริมที่ใช้มาตลอด) แล้วผมก็กดรหัสไป สิ่งที่ได้คือ

(ขอโทษค่ะ คุณไม่สามารถสมัครแพ็คเกจเสริมนี้ได้)

แต่มันหักเงินกูไปแล้วอ่ะ อย่างนี้ทำอย่างไรครับ จะได้เงินคืนไหม หรือมีสาเหตุอะไรทำไมถึงสมัครไม่ได้

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่