ชุดขึ้นสเตจของวงไหน ชุดไหนที่ปังที่สุดในความคิดคุณ และจะเป็นตำนานบทใหม่

กระทู้คำถาม
แยกวงชาย วงหญิงก็ได้ค่ะ สำหรับเรา2ชุดนี้ เพาะ ปกติชอบชุดที่เป็นแบบเดียวกันอยู่แล้ว (น่าจะเหมาผ้าจากร้านเดียวกันมาด้วย)

มาแชร์กันจ้ะ

หญิง clcชุดนี้ ดูเปรี้ยวเท่ แปลกใหม่เก๋ไก๋กรุบๆ

ชาย  nct boss ชุดนี้ที่เป็นกางเกงขาวเท่านั้น ไม่สีอื่น55555555555

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 7
ชุดตำนานสเตจ coachella

ชุดตำนานฮันบกMV+สเตจ How you like that ส่งให้สไตลิสต์ได้รับรางวัลสไตลิสต์แห่งปีจากงานGaon

ชุดสเตจsbs gayo daejun2018
ความคิดเห็นที่ 16
SNSDครับ
ความคิดเห็นที่ 15
แม่มดมาแล้วจ้ะ

ที่ชอบอีกคอนเซ็ปคือแนวนักเรียนคอนแวนต์สมัยก่อนทางยุโรป แต่ใส่แค่ตอนโปรโมทอัลบั้ม ไม่ใส่ขึ้นสเตจ

สุดท้าย ฝากน้อง มาโก้ ไว้ในดวงใจพี่สาวทุกท่านด้วยนะฮะะ แหยมมม ไม่มีใครเกิน5555

ความคิดเห็นที่ 6
StrayKids อาจจะไม่ปังสุดแต่ทุกคัมชุดจะสามารถส่งเมมเบอร์ให้เด่นได้ทุกคนเลยค่ะ

ความคิดเห็นที่ 9

ชอบอันนี้อันบกประยุกต์+ผ้าใบ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่