อายุ13 สูง167 อยากหยุดสูง

สวัสดีค่า;-; คือตอนนี้เราอยู่ม.1 แต่เราสูง167 ซม. ตอนเด็กๆเราว่ายน้ำบ่อยมากๆ แล้วก็เป็นนักดนตรี ทำให้ได้วิ่งเกือบทุกวัน ตอนป.5 เทอม1 เราสูง 153 เทอม2 เราสูง157 แล้วป.6 เราสูง160 แต่พอดีเรามาต่างจังหวัด แล้วได้ทำอะไรที่ออกแรงเยอะ ทำให้ตอนนี้ ม.1 เทอม2  เราสูงตั้ง167 เมื่อไหร่เราถึงจะหยุดสูงคะ        พ่อเราสูงประมาณ170 แม่160 ค่ะ เราท้อมาก สูงกว่าเพื่อนทุกคนเลยTT

ปล.คือเราไม่ได้อยากโตไปเป็นนางแบบหรือดาราหรืออะไรที่มันเกี่ยวกับความสูงนะคะ ไม่เม้นบอกว่าตัวสูงแล้วดีอะไรประมาณนี้นะคะ;-; คือเรารู้วามันดีแต่สูงเดินไปก็ไม่ดีหรอกค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่