ดาวนี่สีฟ้า มีไขแบบนี้ ผิดปกติหรือเปล่าคะ

เดิมทีเราใช้ดาวนี่สีแดง สีดำ แต่วันนี้อยากเปลี่ยนกลิ่นจึงหยิบสีฟ้ามา แต่พอเทผสมกับน้ำไป ทำไมมันกลายเป็นไขๆ เหมือนไขมัน แต่กลิ่นก็ยังหอม เวลาเอาผ้าลงไปแช่ ไขสีขาวๆจะติดที่เสื้อผ้าเป็นคราบ จึงอยากจะถามเพื่อนๆที่ใช้สีนี้อยู่แล้วค่ะว่าเจอแบบนี้เหมือนกันหรือเปล่า

**ไม่มีเจตนาจะให้ร้ายหรือทำให้เสียหายเสียชื่อเสียงนะคะ เพียงแต่แค่สงสัยจึงขอสอบถามเท่านั้น ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่