คอมผมเล่นเกมออนไลน์แล้วกระตุกครับ

กระทู้คำถาม
เป็นเฉพาะเกมออนไลน์ เกมออนไลน์ทุกเกมเลยครับจะกระตุกภาพค้างไปแปปนึงแล้วก็จะต่อเนื่องแบบเร็วๆ งงมากๆลองเปลี่ยนเน็ตก็ไม่หาย ลองอัพเดตไดรฟ์เวอร์ก็แล้ว หมดหนทางแล้วครับ ใครตอบได้ช่วยทีครับ
ถ้าเล่นอนนไลน์แล้วมันจะกระตุก คือเกมเดียวกันเลยครับพอโหลดเล่นกับบอท ลื่นไหลไม่มีปัญหา พอเล่นกับคนอื่นออนไลน์แล้วจะเป็นแบบที่ว่า ช่วยทีครับจนปัญญา
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่