คุณเคยรู้สึกรำคาญเพื่อนร่วมห้องตัวเองไหมคะ?

คุณเคยรู้สึกรำคาญใครสักคนที่พูดถึงคุณในแนวแบบต่อหน้าดีแต่เบื้องหลังสุดจะทนหรือปล่าวคะคุณคิดว่าคนประเภทที่ชอบว่าคนอื่นต้องเป็นคนแบบไหนเหรอคะ คือคนที่แบบต้องเป็นคนยังไงเหรอคะทุกคนมาช่ววยแก้ปัญชีวิตเราให้หน่อยได้ไหมคะใครว่างช่วยตอบหน่อยนะคะปัญหาคือเรามีปัญหาเรื่องเพื่อนน่ะค่ะเราชอบคนแตกต่างจากเราไม่เหมือนเราเราควรทำยังไงดีคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่