ปั่นเงินในเกมพนัน ปั่นให้ฟรี ได้เงินจริงหรือป่าว?

กระทู้คำถาม
เรื่องนี้ต้องออกมาเตือนทุกคนด้วยนะคะ
โอเค วันนี้เราไม่ได้ตะมาตั้งคำถามแต่อย่างใดหรอกนะคะทุกคน
คือเราเนี่ยเป็นผู้เสียหายเองที่ลองลงทุนเองและให้คนที่เขารับปั่นฟรีให้เราเนี่ย เอาไปปั่นให้ 
จะสรุปให้นะคะ เราลงทุนรอบแรกไป1,000ค่ะ แต่มีเงินในบช เรามี3หมื่น แต่เราก็ไม่กล้าเสี่ยงทุ่มไป3หมื่น
เราเลยเลือกลงไปแค่1,000ค่ะ แล้วก็ทำตามปกติ login เติมเงินเข้าเว็บปกติเลย แล้วก็ให้เขาเล่นให้
แต่เราไม่ไว้ใจนะคะ เราเลยเข้าไปดูเงินในเว็บเราบ่อยๆ
นางเล่นไปหลายชม มากค่ะ พร้อมกับกลับมาด้วยการให้เราดูคลิป นี่ก็สงสัยว่าให้เราดูคลิปทำไม
สรุป นางบอกว่าเล่นให้แล้วมันกันไม่ขึ้น เสียเงินให้กับอีกฝ่ายก็คือธนาคารค่ะ ในเว็บเป็นฝรั่งเล่นนะคะ
แล้วเราก็ถามตามปกติของคนโดนโกง นางก็เอาแต่ขอโทษแล้วบอกว่าแบบนี้มันค้องแก้มือ นี่ก็เลย อืม ยอมเล่นตามน้ำไป
ดูซิ๊ มันตะได้อย่างที่มันพูดมั้ย ลงทุนไปอีก1,000ค่ะ แต่1,000รอบหลังไม่รวมกับรวมแล้ว
เราเลยบอกขอให้ได้เกิน4,500 นางก็ตอบโอเคมา
สุดท้ายนางหยุดเล่นตอนเงินเราเหลือ183บาทค่ะ แล้วก็ทักมาขอโทษ บอกไม่ได้เลย ดันไม่ขึ้นเลยจริงๆ แก้มือใหม่มั้ย หรือจะลองเล่น
แล้วก็บอกให้เราด่านางค่ะ ทีแรกใจจริงๆก็จะไม่ด่าละค่ะ แต่โดนนางยั่วยุว่าด่ามาเลย นี่ก็จัดเลยค่ะ 
ตามภาพด่านล่างนะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่