หาวงเต้นของไทย

คือเราอยากลองไปออดิชั่นค่ายเกาหลีเพื่อหาประสบการณ์ค่ะแต่อยากลองหาวงเต้นวงแข่งของไทยก่อน เราอยู่กทม.พอจะมีใครช่วยแนะนำวงเต้นหรืออะไรแบบนี้มั้ยคะ เรามีพื้นฐานการเต้นนะคะ แต่อยากลองพวกนี้มากเลยค่ะ เรา09นะคะแง นั่นแหละปัญหานึง อีกปัญหาคือหาไม่เจอเลยพวกวงแบบนี้ ถ้า"ไม่ใช่"วงโคฟจะดีมากเลยค่ะ เพราะถ้าเป็นตามของเพลงเกาหลี เราก็รู้ท่าของเขาหมดแล้ว55 เลยอยากหาวงเต้นที่ไม่ใช่โคฟเพื่อเก็บประสบการณ์แข่งตรงนี้ก่อนไปออของเกาหลีค่ะ เห้ออ
แสดงความคิดเห็น
Preview