ตุ่มที่ขึ้นกับลูกค่ะ

กระทู้คำถาม

คือสงสัยนะคะว่าตุ่มที่เกิดขึ้นมันเป็นตุ่มอะไรอ่ะค่ะพอดียังไม่ได้ไปหาหมอกะว่าจะไปวันพรุ่งนี้แต่ว่าตุ่มนี้มันใหญ่ๆคล้ายตุ่มสิวแต่ว่าเหมือนมีน้ำที่คล้ายจะแตกออกมาได้ตลอดเวลาเลยค่ะ แต่มีแค่ตุ่มเดียวนะคะ ไม่อยากจะรู้ว่าใครมีลูกแล้วขึ้นตุ่มแบบนี้บ้างไหมคะแล้วเป็นอาการของตุ่มอะไร
แสดงความคิดเห็น