ผมคทำงานแบบนี้ไหมครับ

ผมไปทำงานวันแรกเกี่ยวกับ ออฟฟิศ แต่ผมจบอิเล็กทรอนิกส์มา ส่วนตัวไม่ชอบครับงานออฟฟิศ แต่ครอบครัวบังคับให้ทำ พอทำไป 2ชม. มีอาการปวดหัวซีกขวา จนน้ำตาไหลเลยครับ แต่ผมเช็ดก่อนๆตลอดเลยไม่มีคนสังเกตุเห็น ปวดมากจนผมแทบอยาหให้เวลามันผ่านๆไป แต่ผมก็ทนจนเลิกงานครับ เป็นเวลา 6 ชม. ผมควรไปทำงานต่อไหมครับแบบนี้ เป็นงานที่ไม่ชอบด้วย ผมไปสมัคร IT เเต่ได้เป็นธุรการ ผมก็เข้าใจคำว่าไม่เลือกงานไม่ยากจน แต่แบบนี้ผมน่าจะมีปัญหากับสมอง เพื่อนๆคิดว่าไงครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่