ขอวิธีแก้ปัญหากับควันเผาถ่านของข้างบ้านหน่อยคะ

พอดีข้างบ้านเผาถ่านมากลายวันมากแล้วคะ แล้วไม่มีท่าทีที่จะหยุด บวกกับลมมันพัดมาทางบ้านเราแล้วควันที่เค้าเผาถ่ายเข้าบ้านเราหมดเลยคะ  แม่เราเคยพูดแล้วแต่เค้ายังไม่หยุดเผา จะเป็นอาทิตย์แล้วคะ นอนไม่ได้เลยมันแน่นจมูกมาก เสื้อผ้าตากไว้ก็เหม็นควันหมดไม่รู้จะแก้ปัญหายังไงแล้วคะ อีกอย่างเคยมีปัญหากับข้างบ้านด้วยคะ #ควันเป็นปัญหากับสุขภาพมากคะและการใช้ชีวิตมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่