กล่อง True ID TV กระตุกและชอบขึ้นว่า เกิดข้อผิดพลาด ไม่ได้เชื่อมต่ออินเตอร์เนต

ต่อแบบ WiFiครับ อุปกรณ์อื่นที่อยู่ใกล้ๆกล่องก็ใช้ได้ปกติ มือถือผมก็ดูทีวีผ่าน App True ID ได้ แต่กล่อง TRUE ID TV กลับกระตุก สัญญาณขาดๆหายๆ สรุปว่ากล่องมันห่วยใช่ไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview