ขาพลิกหายเจ็บเเล้วเเต่ยังบวม อยากถามว่าผมจะเล่นกีฬาในช่วงนี้ได้ไหม

ขาพลิกประมาณ5วันที่เเล้วตอนนี้หายเเล้วเเต่ข้อเท้ายังบวมอยู่ คือผมไล่อ่านกระทู้คนอื่นเว็บต่างๆ เเล้วมีเเต่คนที่ความเห็นไม่ลงรอยกัน
บางคนก็บอกว่าเล่นได้เเต่ต้องใช่ตัวช่วยพยุงข้อเท้า บางคนก็บอกว่าไม่ได้เด็ดขาด! ผมจึงอยากทราบว่ามันเล่นได้หรือไม่ได้กันเเน่?
(ปล.จากที่อ่านจากกระทู้เเละเว็บต่างๆ ผมจึงสรุปได้ว่า อาการข้อเท้าพลิกของผมอยู่ในระดับ2)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่