ขอถาม เรื่อง... YOUR NAME ENGRAVED HEREIN (สงสัยบางตอน)

หนังดีมาก เกินมากกว่า ชช.  เพราะ  เคยมีเพื่อนในสมัยมัธยม หล่อด้วย 

1.  ใครคือ พระเอกกัน  ระหว่าง รองทรง  กะคน  ผมสั้น  จริงๆ ก็หล่อทั้งคู่นะ  (อยากเก็บเธอไว้ ทั้ง 2 คน สลับกัน) ไม่เบื่อง่ายนะ

2. คนผมสั้น  เริ่มตีตัวออกห่างพระเอก  หรือทำประชดอะ  (ชอบทำ ไมไม่บอกไปเลย ลำไยหอยสัง อยู่ได้   เอากันเลย  ตกลง ญ ผมสั้นได้กินพระเอกไหม

3. พระเอกไป ที่สวนสาธารณะที่หนึ่งนะ  เจอป้าคนหนึ่ง  ป้าให้ซาลาเปา จะกำลังกินไอติมมั้ง  ทำไมพระเอกขัดขืน
    ทำไม พระเอกต้องไปที่นั้นด้วย   หมายความว่า พระเอก นัดเจอ  ชช. เองเหรอ  (หรือหนังตัดตอนวะ )

4. ชอบ ตอนอาบน้ำ  เท่ห์ดี  Sex appreal  นิยาววายไทย ชิดซ้ายไปเลย  เริ่มสับสนกับพระเอกที่ ปั่นหนอนให้ คนผมสั่น 

5. ทำไม คนหล่อ คนหล่อ เจอกัน มันก็ดีอยู่  ทำไมต้องให้ทั้ง 2 คน มองห่างเหินกันด้วย

6.  คนผมสั่น  ต้องการตัดขาดพระเอกไหม  คือให้ พระเอกไป ชอบ ญ  เลยทำให้เป็นไปตามนั้น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่