อยากหาบุคคล ทำไงดี เรามีชื่อและนามสกุลครบแค่นี้ อยากเจอเขามากๆอยากรู้ว่าตอนนี่เขาเป็นไงบ้าง

ตามหัวข้อเลยครับ ผมเคยมีรักแรกสมัย10-15ปีก่อนคืนก่อนผมฝันถึงชื่อเขาตอนนี้เลยอยากรู้ ว่าเขาสบายดีไหมตอนนี่อยู่ไหนทำอะไรอยู่ ผมมีแค่ชื่อนามสกุลและพื้นที่แถวบ้านเขาเธอชื่อ "กนกอร อโรคา " (ไม่แน่ใจว่าเขียนแบบนี้หรือป่าวนะ) เธออยู่กรุงเทพเขตบางประกง สมัยนั้นเราคุยผ่าน MSN เคยส่งของให้กันแต่ผมจำที่อยู่เธอไม่ได้แล้วถ้าใครตามหาเธอได้หรือมีช่องทางติดต่อรบกวนหาให้ผมหน่อยนะผมคิดถึงจริงๆ
(เพือว่าเทอมาอ่านนะเรายังเก็บตุ๊กตาเคโร๊ะสีเขัยวไว้ยังเก็บมือถือที่เคยแรกกัน) 
นี้เฟสเรานะ waranyu kamyota เห็นเคยบอกว่าเป็นโรคลูคีเมียถ้ายังมีชีวิตหรือเห็นกระทู้นี้ติดต่อมานะ!!!  ( ตูน )
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่