สัมภาษณ์ AR มจธ. ยากมากมั้ยคะ??(วิศวกรรมสิ่งเเวดล้อม)

คืออยากทราบค่ะว่าสัมภาษณ์รอบนี้ของมจธ.ยากมากมั้ยเเล้วถามวิชาการเยอะหรือเปล่าคะหรือว่าดูโครงงานหรือว่าพอร์ตเป็นหลัก คือหนูลงภาคสิ่งเเวดล้อมไปเพราะอยากเรียนภาคนี้มากเเละก็ที่นี้มากเหมือนกันนค่ะะ เเต่ผลงานไม่ได้ดีมากขนาดนั้นน่ะค่ะ เลยเป็นกังวล ส่วนเรื่องวิชาการเราไม่ค่อยถนัดมากด้วยย ใกล้สัมเเล้วด้วยค่ะ หนูจะติดใช่มั้ยยยย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่