มีใครติ่งวงเอทีซบ้างไหมคะ?

คือเราไม่ค่อยเห็นคนไทยรู้จักเอทีซเท่าไหร่เลย เลยอยากรู้ว่าน้องเริ่มแมสในไทยรึยังนะงี้อะ แล้วคนที่เป็นเอทีนี่เมนใคร ชิปคู่ไหน แล้วโดนตกเข้าด้อมเพราะอะไร ของเราคือเมนน้องซาน เหนือเมนพี่ตอง ชิปทุกคู่ ไม่เกี่ยงโพ ไม่เกี่ยงคู่ชิป แบบคู่ไหนมีโมเม้นก็ชิป ก็หวีด แล้วโดนตกเพราะอะไร เราโดนตกตั้งแต่สมัยmixnineแล้วค่ะ555555555 หรือมีใครสนใจวงนี้ไหม บอกได้นะ เดี๋ยวเราตั้งแผงขายให้55555
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่