ทำไงดีคะ พอดีมือไปกดโดนแอป PicsArt Gold Yearly ต้องทำการยกเลิกยังไง?

ทำไงดีคะ พอดีมือไปกดโดนแอป PicsArt Gold Yearly ต้องทำการยกเลิกยังไง? พอดีเราเข้าในใน Play store ตรงรับข้อมูลก็ไม่มีให้ยกเลิก แถมเข้าไปปุ๊บให้เราไปในหน้าเบต้าไรสักอย่าตรมภาพเลย ทีนี้งงไปกันใหญ่ 🥺 ในอีเมล์ก็ยกเลิกไม่ได้ มันให้เราใช้ฟรี 7 วัน มือดันลั่นไปเมื่อวานคะ จะครบกำหนดวันที่ 11 มค. นี้ ใครเคยเป็นแบบเราบ้าง แล้วแก้ไขยังไงได้บ้าง ? รบกวนทีคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่