รบกวนช่วยหาคลิปใน tiktok ให้หน่อยครับ

กระทู้คำถาม
มันเป็นคลิปใน tiktok มีคนอยู่ในคลิป 3 คน มีคนนั่งตรงกลาง คนนั่งทางขวา(กุมมือไว้ที่อก) ส่วนคนทางซ้าย(เห็นแค่มือ) กำลังนั่งร้องเพลง queen of the night aria (mozart) ร้องไปสักพักนางร้องเพี้ยนเลยหลุดขำ ช่วยหาหน่อยครับ ตอนนั้นนั่งขำอยู่เลยเผลอกดย้อนกลับ พอกลับไปหาอีกทีก็หายไปแล้ว ยังไม่ทันได้กดใจไว้เลย ใครเจอรบกวนแชร์มาหน่อยนะครับ มันทำให้ผมหัวเราะ มัน made my day ที่ดีมากๆครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่