สอบถามพี่ๆ ในวงการผลิตสื่อหน่อยครับ

กราบสวัสดีพี่ที่น่ารักทั้งหลาย

สวัสดีครับผมกำลังหางานที่ เกี่ยวกับสายงาน โปรดั๊กชั่น ใน กทม. ครับ 
ไม่ว่าจะโฆษณา ละคร หรือ ภาพยนตร์ ผมสนใจในสายงานนี้มาก สามารถทำได้ทุกอย่างที่สั่งมาเลย(ยกเว้นไปตาย)
ที่ผ่านมา ผมทำงานฟรีแลชน์เกี่ยวกับงานออกแบบศิลปะ ในดิจิทัล และ งานฝีมือ ทำทั้งดนตรี เสียงพากย์ไทย ตากล้อง
สมัยเรียนมหาลัยก็ กำกับหนังสั้นที่เกือบจะเป็นหนังออกมา (จิตใจในช่วงนั้นหมกมุ่นกับงานศิลป์เยอะไปหน่อย)
ร่วมไปถึงการเป็นตัวประกอบในละครต่างๆ (ส่วนมากบท บรรยากาศ หรือคนวิ่งผ่านกล้อง) 
ผมมองว่าสายงานนี้มันหนัก แต่สนุกสุดๆไปเลย ถึงจะมีข้อเสียเรื่องเวลาส่วนตัวแต่นั้นไม่ใช่ปัญหา 

จึงอย่างจะหาพี่ๆผู้มีวิชาช่วยแนะนำช่องทาง ให้เข้าไปเป็นส่วนหนึ่งในสายงานนี้หน่อยครับ จะทดสอบอะไรผมก็ได้ครับ
หรือแนะนำคนน่ารักๆในสายงานนี้ผมยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ 

//มาพูดคุยกันนะครับ 
//เข้าขุมขนพันทิปครั้งแรกด้วย ไม่รู้จะโดนหลอกไหม 
so_cus_asspss@windowslive.com
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่