ทำไม บัปเฟต ถึงซื้อcoca cola แล้วถือได้นานมาก

นี่เป็นแค่เหตุผลอันเดียวนะครับที่ผมพอนึกออกอาจจะมีเหตุผลอื่นอีกก็ได้เพียงแต่ผมไม่รู้ เพราะผมไม่มีปัญญาคุยกับเค้าครับ คือเค้าน่าจะมองว่าโค้กมันมีคาเฟอีนครับ  แล้วคาเฟอีนมันทำให้คนติดได้ถึงจะติดแบบอ่อนๆ แต่ไม่ใช้เราต้องไปซื้อ บ. ที่ขาย โค้ก ขายเป็ปซี่ หรืออะไรที่มันคล้ายๆกันในเมืองไทยนะครับ เพราะตอนแกซื้อ คงต่างจากตอนนี้มาก พูดถึงเรื่องเศรษฐกิจครับ ถ้าเราคิดว่ามันไม่ค่อยดี คนน่าจะยอมกินน้ำเปล่ามากกว่า ต่างจากมาม่าครับ อันนั้นถ้าคนคิดว่าเศรษฐกิจไม่ดีคนจะกินได้ครับ เพราะมันประหยัด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่