ตามหาหนังแนวอาชญากร+จิตวิทยา

เราพบหนังเรื่องหนึ่งที่จำชื่อไม่ได้ใน netflix มันแนะนำมาหน้าฟีด พอกลับมาจะดูปรากฎว่าหายไปแล้ว ค้นหาก็ไม่เจอเลยค่ะ

เรื่องย่อคือแม่เป็นอาชญากรอยู่ในคุก แล้วเหมือนว่าตำรวจอยากให้แม่ช่วยวิเคราะห์พฤติกรรมหรือสืบไรเนี่ยแหละค่ะ แต่แม่จะไม่ยอมคุยกับคนอื่นนอกจากลูกชายที่ทำงานเป็นตำรวจหรือนักสืบ (จำไม่ค่อยได้)

รบกวนช่วยบอกทีนะคะว่าชื่อเรื่องอะไร T^T
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่