เติมเงินเข้า Airpay โดนหักค่าธรรมเนียมจาก ธ.หรือเปล่าคะ

สวัสดีค่ะ คือเราโหลด airpay มาเพื่อที่จะเติมเงินซื้อเพชรในBG.Live แอปจะให้เราผูกเบอร์ก่อนใช้ค่ะ เราเติมเงิน1xxจากแอป K plus กสิกรไทย กดจ่ายใน airpay ซื้อเรียบร้อย สักพักใหญ่ๆเลย ประมาณ1ชม.กว่าๆ แอป K plus ก็เด้งข้อความว่า
หักค่าธรรมเนียม " สองห้าศูนย์ " บาท ตกใจเลยจ้า
*อยากทราบว่าใช้ Airpay ผูกกับ K+ โดนหักค่าธรรมเนียมเยอะขนาดนี้เลยเหรอคะ หรือ หักรายปีของธนาคารกสิกร ปกติจะโดนหักแค่2OOมั้งคะถ้าจำไม่ผิด ขอบคุณค่ะ 😅

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่