การ์ตูน​ผู้หญิงญี่ปุ่นที่เป็นแมว

สวัสดี​ค่ะพอดีเราอยากทราบว่ามีใครรู้จักการ์ตูน​ญี่ปุ่น​เรื่องนี้ไหมหรือตัวละครตัวนี้ค่ะเรารู้แค่ว่าตัวละครตัวนี้เป็นแมวที่เป็นร่างคนนะคะเป็นผู้หญิงที่มีผมทรงผมอามวย2ข้างแต่งตัวแซ่บๆแล้วชอบสูบบุหรี่​หรืออะไรสักอย่างอันยาวๆนะคะเรากำลังตามหาตัวละคร​ตัวนี้อยู่นะคะ​ ปล.ขอบคุณ​ไว้ล่วงหน้า​นะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview