เมนส์ไม่มา1เดือน ตรวจแล้วแต่ไม่ท้อง

สวัสดีค่ะ หนูอยากทราบว่าหนูจะมีโอกาสท้องไหมคะ เมนส์หนูไม่มา1เดือนค่ะ แต่ตรวจแล้วผลออกมาคือ1ขีดค่ะ เมื่อเดือนตุลาคม หนูทานยาคุมฉุกเฉินไป 1อาทิตย์ เมนส์หนูก็มา3วันตามที่หมอบอกค่ะว่าถ้าทานยาไปแล้วอีก1อาทิตย์ เมนส์ต้องมา3วัน ก็มาจริงๆค่ะ แต่พอมาครบ3วันเเล้ว เมนส์หนูก็ไม่มาอีกเลยค่ะ เดือนธันวาคม เมนส์หนูไม่มาทั้งเดือนเลยค่ะ แต่ก็ตรวจเมื่อวันที่30 ผลออกมาก็ขีดเดียว แบบนี้หนูจะมีโอกาสท้องไหมคะ หรือจะเป็นเพราะว่าหนูทานยาคุมฉุกเฉินมากจนเกินไปจึงทำให้เมนส์หนูไม่มา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่