อยากเข้าร่วมการประกวดอยากมีประสบการณ์ด้านการประกวดนางงาม

สวัสดีค่ะ หนูสนใจอยากจะลองลงประกวดนางงามดูสักครั้ง อยากมีประสบการณ์ด้านการประกวดเพราะทั้งชีวิตไม่เคยได้มีโอกาสที่จะทำเลยค่ะตอนนี้อายุ22ปี หนูไม่รู้ว่ารายละเอียดจะต้องเข้าไปยังไงจะต้องเริ่มจากตรงไหนส่วนไหนก่อน หนูไม่มีพี่เลี้ยงหรือคนคอยแนะนำ ไม่มีconnection ใดใดกับพี่ๆที่อยู่ในวงกานพี่เลี้ยงเลยค่ะ หากใครแนะนำเรื่องนี้ได้จะขอบคุณมากเลยค่ะ ถ้าหนูมีโอกาสหนูอยากลองดูสักครั้งค่ะ หนูสนใจแล้วก็อยากลงประกวดดูบ้าง
ปล.หนูอายุ22ค่ะ สูง163น้ำหนัก45สัดส่วน33-25-35 ไม่รู้ว่าตามมาตรฐานได้บ้างรึป่าว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่