เป็นเเบบนี้เกิดจากเชื้อราใช่ไหม

ตามหัวข้อเลยค่ะผิวตรงหน้าท้องเราเป็นออกสีน้ำตาลๆไม่รู้ว่าเกิดจากการที่เราใส่กระโปรงนักเรียน
เเล้วมันอับรึป่าวเพราะมันเริ่มเป็นจากตรงนั้นค่ะ คือตอนเเรกมันเป็นเเค่จุดเล็กๆนิดเดียวตอนนี้คือ
ใหญ่มาก เเล้วลามขึ้นที่เเขนเราค่ะ อยากรู้ว่ามันคืออะไรใช่เชื่อรามั้ย เราไม่สะดวกไปหาหมอจริงๆค่ะ
เราควรรักษายังไง
แสดงความคิดเห็น