[CR] รีวิวทริปกระบี่ 4 วัน 3 คืน พาร่างกายไปจุ่มน้ำทะเลกันที่ เกาะพีพี 🌴🌴🌴

กระทู้รีวิว

💥บันทึกการเดินทาง : รูปภาพบอกความรู้สึก : บอกเล่าเรื่องราว : ประสบการณ์ : และความทรงจำดีดี💥

✈✈✈ ทริปกระบี่ 4 วัน 3 คืน ระหว่างวันที่ 11-14 ธันวาคม 2020  

😊สมาชิก 8 คน มาก่อนล้วงหน้า 6 คน ผมตามมาวันที่ 11 อีก 2 คน เช็คอินไหนบ้างไปดูกันครับผม!!!
.
.
.
😎วันหยุดทั้งที ใครเขานอนอยู่บ้านกันครับผม รอบนี้พาร่างกายไปจุ่มน้ำทะเลกันที่ เกาะพีพี บอกเลยว่าฟินม๊ากกก น้ำทะเลใส ทรายขาว และนุ่มทีนมากกกก😊

ชื่อสินค้า:   กระบี่ 4 วัน 3 คืน พักอ่าวนาง
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่