อยากทราบควาเมสี่ยงตรงอวัยวะเพศมีเศษขุยทิชชู่ติดตอนเอาถุงยางออก

อยากทราบควาเมสี่ยงจากที่มีเศษขุยทิชชู่ติดตรงอวัยวะเพศตอนรูดเอาถุงยางออกครับ

ไปมีเพศสัมพันธ์ใส่ถุงยางตลอดกับผู้หญิงทางด้านหน้า(ช่องคลอด) 
แล้วตอนเสร็จถุงยางไม่รั่วหรือแตก 
ก็เอาทิชชู่มาห่อแล้วก็รูดออกไปครับ
ตอนที่รูดออกไปเห็นเศษทิชชู่ติดตรงอวัยวะเพศเป็นขุยๆ ชิ้นสองชิ้น ตรงลำต้นเห็ดกับหมวกเห็ดครับ ชิ้นสองชิ้นครับ
เลยรีบไปล้างน้ำอุ่นแล้วก็ฟอกสบู่ครับ
เลยอยากทราบว่า ทิชชู่ที่เอาไปห่อถุงยางที่ไปสัมผัสกับน้ำในช่องคลอด(ไม่แน่ใจว่ามีหรือไม่เพราะใช้ KY )แล้วสัมผัสอวัยวะเพศ
มีความเสี่ยงติดเชื้อไหมครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview