ขีดจางแบบนี้ท้องไหมคะ?

สวัสดีค่ะ คือวันนี้ไปเข้าห้องน้ำที่ทำงานแล้วมีเลือดออกจางๆชมพูจางๆ ออกนิดเดียว แบบนิดๆหน่อยๆ เลยเอะ!ใจ เพราะมันแปลกๆ เลยลองค้นหาดูใน google แต่ไปตรงกับเลือดล้างหน้าเด็กค่ะ เพราะว่ามีเพศสัมพันธุ์วันที่18 ถ้านับตั้งแต่วันที่19จนถึง 28 ก็10วันพอดี

พอกลับบ้านมา เลยตรวจที่ตรวจครรภ์แบบจุ่ม 10 วินาที แล้วรอ5-10 นาที ขีด c เข้ม ส่วนขีด T จางๆ ตรวจแบบนี้ได้ผลออกมาเหมือนกันทั้ง 4 อัน แบบนี้ท้องไหมคะ 🥺

แต่ไม่แน่ใจ รอตรวจตอนเช้าอีกที

ช่วยดูทีนะคะ ของคุณค่ะ
****ผลตามรูปเลยค่ะ *****

ปล.ซื้อที่ตรวจครรภ์จากLazada ค่ะ 10 อันค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่