รู้สึกอย่างไรกับรายการ "The Wall Song ร้องข้ามกำแพง" ครับ

กระทู้สนทนา
เนื่องจากที่บ้านผมทั้งภรรยากับลูกชอบดูรายการนี้
แต่เมื่อผมได้ดูผมกับรู้สึกไม่สบายใจเลย
เนื่องจากที่บ้านผมจะสอนลูกเรื่องการพูดโกหก
ว่าเป็นการกระทำที่รับไม่ได้ เราไม่ควรโกหกคนอื่น
แต่สำหรับรายการนี้ เป็นการเอาการเรื่องโกหกมาทำเป็นเรื่องตลก
ซึ่งผมรับไม่ได้เลย ไม่อยากให้มีรายการแบบนี้เลย
และผมไม่เข้าใจว่าพวกดาราที่มาออกรายการนี้
แล้วต้องพูดโกหกให้คนอื่นฟังเขาไม่รู้สึกอะไรเลยหรือ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่