ผมอยากเปิดร้านค้าออนไลน์มาเลเซีย พอมีคนให้คำปรึกษาบ้างไหมครับ

สวัสดีครับ คือผมอยากเปิดร้านค้าออนไลน์ที่มาเลเซีย ขายของ อาหาร ของกิน พอมีคนให้คำปรึกษาบ้างไหมครับ

แต่ติดอยู่ที่การขนส่งข้านข้างแพง

อยากเปิดตลาดทดลองขายดู มีเจ้าหน้าที่การค้าระหว่างประเทศ หรือบริษัทขนส่ง หรือใครๆต้องการขายอะไร ฝากขาย ปรึกษากันดู หรือใครที่มีประสบการเคยส่งของไทยไปขายที่มาเลเซีย หรือมีคนทำธุรกิจนี้อยู่ ต้องการแชร์ค่าจัดส่ง สามารถเอาของมารวมกันและส่งด้วยกัน

หรือมีความคิดแนวเดียวกับผม ลองมาคุยดูนะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่