ไม่สามรถสำรองข้อมูล ไลน์ได้ครับ

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อครับ 
ไม่สามรถสำรองข้อมูลได้ 
ดูตามคลิปหลายๆคลิปแล้วก็ไม่ได้เหมือนกันครับ เลยไม่รู้ต้องทำยังไง 

มันขึ้ว่ากำลังบีบอัดข้อมูล หมุนแบบนี้ไม่หยุดเลยครับ ไม่เปลี่ยนไปไหน จนต้องออกแอพ แล้วเข้าใหม่ถึงใช้งานได้ 

สิ่งที่ได้ทำ 
1. ลบข้อความที่ไม่ได้อ่าน ก็ลบแล้ว 
2. พื้นที่icloudไม่พอ ก็ซื้อแล้ว 
3. เปิดปิด icloud drive ก็ทำแล้ว 
4. ปิดเปิดเครื่อง ทำหลายรอบแล้ว 

ลองทำมาหลายเดือน คิดว่าจะได้แต่ก็ไม่ได้ครับ รบกวนผู้รู้ด้วยครับ 
ขอบคุณมากๆครับ.

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่