เล็บห้อเลือดพอระบายเลือดออกแล้วมีกลิ่นครับ

กระทู้คำถาม
[code]พอดีกว่ากระปุกออมสินไม้หล่นใส่นิ้วเท้าครับแล้วเป็นห้อเลือดเป็นสัก2อาทิตย์เลือดคลั่งมาที่เนื้อเลยเอามีดตัดเล็บมาตกริบตรงเนื้อที่มีเลือดคลั่งออกพอผ่านมา1อาทิตย์แผลไม่แห้งแล้วก็เริ่มมีกลิ่นเล็กน้อยกลัวมันเน่ามากครับแต่ไม่กล้าไปหาหมอเพราะกลัวเหมือนว่ามันจะหลุดแต่ก็ไม่หลุดถามยายยายก็บอกไม่เป็นอะไรหรอกมันเป็นอย่างงั้นแหละแต่ผมตื่นตูมมากเลยครับใครรู้บอกผมที กลัวหมอ กลัวเข็ม กลัวเจ็บ 5555 เพราะผมไม่ชอบอะไรที่เจ็บตัวมากๆเลยระแวง เจ้าของกระทู้ขำตัวเอง555
[/code]
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่