สอบถามเรื่อง การ Upload image website

สวัสดีครับคือผมมีปัญหามาสอบถามครับ 

คือผมทำเว็บไซต์ เกี่ยวกับการกรอกข้อมูล ทีนี้มีภาพที่ต้อง upload เข้าไปที่ Server หลายภาพ เเละมีขนาดที่ใหญ่ ตอนนี้ผมเเปลงเป็น Base 64 ที่ฝั่ง Client ก่อน เเล้วจะส่งไป ทีนี้ถ้ารูปมีขนาดเล็ก เเละไม่เยอะ มันไปที่ฝั่ง Server ได้ครับ เเต่ติดตรงที่มีขนาดใหญ่เเละหลายภาพ มีพี่ๆ คนไหนมีเเนวทางไหนบ้างที่จะเเก้ปัญหานี้ได้บ้างครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่