ใช้อะไรรักษารูขุมขนกว้างและรอยดำจากสิวดีคะ?

ปรึกษาผู้รู้หน่อยค่ะ ตอนนี้มีปัญหารูขุมขนกว้าง และรอยดำจากสิว ต้องใช้ผลิตภัณฑ์อะไรดีคะ
กำลังคิดว่าจะซื้อโทนเนอร์เช็ดหลังล้างหน้าจะช่วยเรื่องรูขุมขนได้มั้ยคะ แล้วถ้าได้จะใช้ยี่ห้อใหนดี หรือใครมีผลิตภัณฑ์อะไรแนะนำบ้างก็ช่วยทีค่ะ เป็นมานานแล้วไม่หายซะที (มีงบไม่มากด้วย ถ้าเป็นของถูกและดีจะขอบคุณมากเลยค่ะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่