ผู้ประกอบการมือใหม่ มีไร (คำถามเบื้องต้นง่ายๆ เกี่ยวกับการตั้งธุรกิจ) โทรไปถาม dbd (กรมพัฒนาธุรกิจการค้า) ได้ไหมครับ

ผู้ประกอบการมือใหม่ มีไร (คำถามเบื้องต้นง่ายๆ เกี่ยวกับการตั้งธุรกิจ) โทรไปถาม dbd (กรมพัฒนาธุรกิจการค้า) ได้ไหมครับ 
เพราะเหมือนคุ้นๆว่าเค้าก็พอ guide เบื้องต้นให้ได้ ว่าต้องไปทำอะไร ตรงไหน ยังไง ประมาณนี้ครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview