อยากเข้าivy oxbridge ระดับปริญญาตรีโปรไฟล์ต้องดีขนาดไหนคะ?

เราเรียนนานาชาติตั้งแต่ประถมภาษาอังกฤษเราเป็นท็อปของห้องมาตลอดค่ะเราไปเรียนชัมเมอร์ที่อังกฤษตั้งแต่สิบสองเราไปแข่งคณิตวิทโอลิมปิกเรื่อยๆตั้งแต่ประถมทั้งในปทและตปทเราร่วมกิจกรรมทุกอย่างของรรเราเป็นmcงานรรตลอดตั้งแต่ระดับประถมเราชอบอ่านหนังสือชอบด้านArt music science แล้วก็sportค่ะเราเป็นทีมรรเราเป็นตัวแทนรรไปแข่งร้องเพลงด้วยค่ะเราชอบวิชาวิทมากๆรวมๆแล้วทั้งกิจกรรมในห้องและนอกห้องเราทำทั้งหมดเลยค่ะเราควรทำอะไรอีกไหมคะงานอาสาหรืองานอะไรที่ใหญ่กว่านี้เราสนใจด้านmedicalส่วนเรื่องค่าเรียนครอบครัวเราจ่ายไหวค่ะตัวเราเรียนเป็นหลักสูตรcambridge พวก igcse A level งี้ค่ะ
ปล ขอแค่อะไรที่มีประโยชน์นะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่