เเฟนบอกรักเรา เเต่คิดถึงคนเก่า

เเฟนคนนี้เลิกกันไป2-เดือนเค้ามาง้อคืนดีเรา เราก็โอเคเเต่ผ่านไปสักพักเค้าก็โพสลงเฟสว่า(คนเดียวที่ผมรักที่สุดคือคนที่ผมเลือกจะทิ้ง)เราเลยถามเค้าบอกไม่มีอะไรเเค่คถ.คนเก่า(คนก่อนจะเจอเรา)เราก็ไม่ได้อะไรเพราะเป็นเเบบนี้อยู่บ่อย..แต่เราเจ็บสุดก็ตรงที่เค้าโพาว่าคนเดียวที่เค้ารักที่สุดคือคนคนนั้น.   ควรทำไงดีคะเเต่ก็ไม่อยากทิ้งเค้า เพราะเค้าขอว่าอย่าหายไปอีกนะ...เเต่เจอเเบบนี้เราควรทำไงดีคะ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่