ใช้คลอรีนผสมน้ำอาบ อันตรายไหมคะ

กระทู้คำถาม
คือ เรากำลังประสบปัญหาการอาบน้ำค่ะ น้ำที่บ้านเราใช้น้ำบาดาล บ้านอยู่เเถวสมุทรสาครเลยค่ะ อยากบอกว่าน้ำสกปรกมาก เเต่ก่อนเราเป็นคนผิวขาว
พอย้ายมาอยู่ที่นี่คือผิวเราคล้ำลงมาก คาดว่าเป็นเพราะน้ำบาดาลค่ะ ถ้าเราจะใช้คลอรีนผสมน้ำอาบคิดว่าจะดีไหมคะ จะเป็นอันตรายไหมคะ อยากรู้เหมือนกันค่ะเพราะตอนนี้เครียดมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่