ใช้คลอรีนผสมอาบน้ำอันตรายไหม

ตามหัวข้อนะครับ เรื่องคือผมเป็นสิวมานานมาก 8ปี เป็นไม่หายหาหมอไหนก็ไม่ดีขึ้นเลย แต่มีความรู้สึกเวลาไปเที่ยวจังหวัดอื่นนอนค้างสิวเหมือนจะยุบลงกว่าตอนอยู่บ้านทุกครั้ง ผมเลยมีความคิดว่าคงจะแพ้น้ำที่บ้านแน่นอน
เลยตัดสินใจซื้อผงคลอรีนมาผสมอาบน้ำแล้วสิวก็ดีขึ้นมากๆครับ รู้สึกหน้าแอบมันน้อยลง แต่แอบกลัวว่าถ้าใช้ไปนาน ๆ จะเป็นอันตรายหรือเปล่าครับ วอนผู้รู้มาตอบครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่