Moto G5s มีอาการติดที่จอฟ้าครับ

Moto g5s ตอนนี้มีอาการเปิดเครื่องไม่ได้ครับ อยู่เค่องก็รีสตาร์ทตัวเองจากนั้นก็บูทเครื่องปกติ แต่แล้วเมื่อมาถึงหน้าโลโก้ M (จอสีฟ้า) เครื่องก็ดับลงแล้วก็เปิดเครื่องเองจากนั้นก็วนลูปตรงนั้นครับ ติดถึงจอฟ้าแล้วก็ดับ ใครเคยมีอาการแบบนี้บ้างไหมครับ อาการนี้เกิดจากอะไรมีวิธีแก้อย่างไรบ้าง ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่